รอบชิงชนะเลิศถูกกำหนดขึ้นสำหรับการถวายสัตย์ปฏิญาณของทหาร

31 Dec 2022
1093


University of Iowa จะเป็นตัวแทนที่ดีในรอบชิงชนะเลิศของ Soldier Salute ครั้งแรกใน Coralville Hawkeyes ส่งนักมวยปล้ำ 11 คนเข้าสู่รอบชิงชนะเลิศโดยมีโอกาสจับคู่ระหว่าง Iowa กับ Iowa ที่ 125, 149 และ 197

กิจกรรมเริ่มเวลา 18.00 น. เซ็นทรัล ผลลัพธ์แบบเต็มมีอยู่ที่นี่

ผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศ

125: Spencer Lee (ไอโอวา) 4-0 ชนะโดย Drake Ayala (ไอโอวา) 3-1 (Fall 1:24)

133: คัลแลน ชรีเวอร์ (ไอโอวา) 4-0 ชนะแองเจโล รินี (โคลัมเบีย) 7-6 (4-2 ธ.ค.)

141: Real Woods (ไอโอวา) 4-0 ชนะ Julian Sanchez (Army West Point) 9-5 (2:43 ฤดูใบไม้ร่วง)

149: Max Murin (ไอโอวา) 5-0 ชนะโดย Caleb Rathjen (ไอโอวา) 3-1 (7-4 ธันวาคม)

157: Jacob Wright (ไวโอมิง) 10-0 ชนะ Cael Swensen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-5 (4-3 ธันวาคม)

165: แพทริก เคนเนดี (ไอโอวา) 4-0 ชนะแจ็ค ธอมเซน (รัฐเซาท์ดาโคตา) 12-4 (10-5 ธ.ค.)

174: เบนจามิน ผาสุก (อาร์มี่ เวสต์พอยต์) 13-3 ชนะ เลนน็อกซ์ โวลัค (โคลัมเบีย) 9-5 (ม.ฟอร์) 13-3

184: Abe Assad (ไอโอวา) 4-0 ชนะอย่างกะทันหัน – 1 เหนือ Bennett Berge (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-4 (SV-1 6-4)

197: เจคอบ วอร์เนอร์ (ไอโอวา) 4-0 ชนะโดยการตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ โคลบี้ แฟรงคลิน (ไอโอวา) 3-1 (เอ็มดี 10-2)

285: Tony Cassioppi (ไอโอวา) 4-0 ชนะโดย Ryan Catka (กองทัพเรือ) 3-1 (ฤดูใบไม้ร่วง 2:11)

ผลการแข่งขันรอบรองชนะเลิศ

125
สเปนเซอร์ ลี (ไอโอวา) 3-0 ชนะ โจเร โฟล์ค (ไวโอมิง) 10-6 (เอ็มดี 15-5)
Drake Ayala (ไอโอวา) 3-0 ชนะ Ethan Berginc (Army West Point) 15-3 (5-2 ธ.ค.)

133
Cullan Schriever (ไอโอวา) 3-0 ชนะโดย Ryan Franco (Army West Point) 9-6 (8-2 ธันวาคม)
Angelo Rini (โคลัมเบีย) 7-5 ชนะ Brendan Ferretti (กองทัพเรือ) 6-4 (10-3 ธ.ค.)

141
Real Woods (ไอโอวา) 3-0 ชนะโดยการตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ Caleb Gross (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-5 (MD 12-1)
Julian Sanchez (Army West Point) 9-4 ชนะ Matt Kazimir (Columbia) 9-5 (6-4 ธ.ค.)

149
Max Murin (ไอโอวา) 4-0 ชนะ Joel Jesuroga (ไอโอวา) 2-2 (8-3 ธ.ค.)
Caleb Rathjen (ไอโอวา) 3-0 ชนะ Anthony Echmendia (ไม่ประจำตำแหน่ง) 3-1 (4-3 ธ.ค.)

157
จาค็อบ ไรท์ (ไวโอมิง) 9-0 ชนะ นาธาน ลูเกซ (อาร์มี่ เวสต์พอยต์) 11-7 (8-3 ธ.ค.)
Cael Swensen (รัฐเซาท์ดาโกตา) 8-4 ชนะ RJ Weston (ไอโอวาเหนือ) 6-4 (7-2 ธันวาคม)

165
แพทริค เคนเนดี (ไอโอวา) 3-0 ชนะ โคล มูดี้ (ไวโอมิง) 10-6 (9-6 ธ.ค.)
Jack Thomsen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 12-3 ชนะ Dalton Harkins (Army West Point) 10-6 (3-2 ธ.ค.)

174
Lennox Wolak (โคลัมเบีย) 9-4 ชนะ Hayden Hastings (ไวโอมิง) 9-3 (4:24 ฤดูใบไม้ร่วง)
เบนจามิน ผาสุก (อาร์มี่ เวสต์พอยต์) 12-3 ชนะ เบรนแนน สวาฟฟอร์ด (ไอโอวา) 2-2 (ม.ฟอร์) 12-3

184
Abe Assad (ไอโอวา) 3-0 ชนะ Roman Rogotzke (รัฐเซาท์ดาโคตา) 6-7 (9-6 ธ.ค.)
Bennett Berge (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-3 ชนะ Quayin Short (ไวโอมิง) 13-4 (9-6 ธ.ค.)

197
จาค็อบ วอร์เนอร์ (ไอโอวา) 3-0 ชนะไวแอตต์ โวลเกอร์ (ไอโอวาเหนือ) 13-1 (4-1 ธ.ค.)
Kolby Franklin (ไอโอวา) 3-0 ชนะโดยการตัดสินใจเหนือ Zach Glazier (ไอโอวา) 2-1 (4-3 ธันวาคม)

285
Tony Cassioppi (ไอโอวา) 3-0 ชนะโดย Luke Rasmussen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-6 (ฤดูใบไม้ร่วง 2:17)
Ryan Catka (น้ำเงิน) 3-0 ชนะ Gannon Rosenfeld (วิสคอนซิน) 2-1 (6-1 ธ.ค.)

ผลการแข่งขันรอบก่อนรองชนะเลิศ

125
สเปนเซอร์ ลี (ไอโอวา) ชนะเทคฟอล 2-0 ชาร์ลี ฟาร์เมอร์ (อาร์มี่ เวสต์พอยต์) 8-3 (TF-1.5 4:28 (19-1))
Jore Volk (ไวโอมิง) 9-5 ชนะ Nick Babin (โคลัมเบีย) 7-6 (6-1 ธ.ค.)
Ethan Berginc (Army West Point) 15-1 ชนะโดยการตัดสินใจของ Blair Orr (The Citadel) 5-4 (2-0 ธันวาคม)
Drake Ayala (ไอโอวา) ชนะ 2-0 โดยเทคฟอลเหนือ Jack Parker (Bellarmine) 1-1 (TF-1.5 6:06 (23-8))

133
Cullan Schriever (ไอโอวา) 2-0 ชนะโดย Rich Treanor (Army West Point) 10-8 (8-4 ธันวาคม)
Ryan Franco (Army West Point) 9-4 ชนะ George Rosas (The Citadel) 8-6 (6-2 ธ.ค.)
Angelo Rini (โคลัมเบีย) 6-5 ชนะ Brayton Killiri (The Citadel) 8-6 (ฤดูใบไม้ร่วง 3:53)
เบรนแดน เฟอร์เรตติ (กองทัพเรือ) 5-3 ชนะ เจซ โรดส์ (ไอโอวา) 1-1 (9-6 ธ.ค.)

141
Real Woods (Iowa) ชนะ 2-0 โดย Tech Fall เหนือ Connor Thorpe (Northern Iowa) 7-5 (TF-1.5 3:25 (17-1))
Caleb Gross (รัฐเซาท์ดาโคตา) 7-4 ชนะ Tyler Morris (Army West Point) 7-3 (4-0 ธันวาคม)
Julian Sanchez (Army West Point) 8-4 ชนะ Drew Bennett (Iowa) 1-1 (3-2 ธันวาคม)
Matt Kazimir (โคลัมเบีย) 8-4 ชนะ Darren Green (ไวโอมิง) 10-3 (4-0 ธันวาคม)

149
แม็กซ์ มูริน (ไอโอวา) 3-0 ชนะเทคฟอล อเล็ก มาร์ติน (รัฐเซาท์ดาโคตา) 7-6 (TF-1.5 5:19 (20-4))
Joel Jesuroga (ไอโอวา) 2-0 ชนะ Danny Fongaro (โคลัมเบีย) 8-6 (3-1 ธันวาคม)
Caleb Rathjen (ไอโอวา) 2-0 ชนะโดย Chase Zollmann (ไวโอมิง) 9-5 (4-0 ธันวาคม)
Anthony Echmendia (ไม่ได้ติด) 2-0 ชนะโดยการตัดสินใจเหนือ Wil Guida (นอร์ทแคโรไลนา) 8-5 (11-10 ธ.ค.)

157
จาค็อบ ไรท์ (ไวโอมิง) 8-0 ชนะ แอนดรูว์ การ์ (โคลัมเบีย) 4-7 (3-0 ธ.ค.)
Nathan Lukez (Army West Point) 11-5 ชนะ Evan Yant (ไอโอวาตอนเหนือ) 6-5 (9-5 ธ.ค.)
Cael Swensen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 7-4 ชนะการตัดสินครั้งสำคัญเหนือ Cooper Voorhees (ไวโอมิง) 13-3 (MD 11-2)
อาร์เจ เวสตัน (ไอโอวาตอนเหนือ) 6-2 ชนะแทนเนอร์ เครก (อาร์มี เวสต์ พอยต์) 6-4 (3-2 ธ.ค.)

165
แพทริค เคนเนดี (ไอโอวา) ชนะ 2-0 โดยโคล แนนซ์ (เบลลามีน) 1-1 (ฤดูใบไม้ร่วง 0:30 น.)
โคล มูดี้ (ไวโอมิง) 10-5 ชนะ คริสเตียน มินโต (ไอโอวาเหนือ) 4-3 (6-5 ธ.ค.)
Jack Thomsen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 11-3 ชนะ Drake Rhodes (ไอโอวา) 1-1 (12-9 ธ.ค.)
Dalton Harkins (Army West Point) 10-5 ชนะโดยการตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ Carson Martinson (Iowa) 0-1 (MD 10-1)

174
Hayden Hastings (ไวโอมิง) 9-2 ชนะ Jon Hoover (VMI) 7-6 (4-0 ธันวาคม)
Lennox Wolak (โคลัมเบีย) 8-4 ชนะโดยการตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ Cade Tenold (นอร์ทแคโรไลนา) 7-6 (MD 15-7)
เบรนแนน สวาฟฟอร์ด (ไอโอวา) 2-0 ชนะ นิค ไฟน์ (โคลัมเบีย) 5-1 (9-6 ธ.ค.)
เบนจามิน ผาสุก (อาร์มี่ เวสต์พอยต์) 11-3 ชนะ เบนจี้ ฮาวเบิร์ต (เดอะ ซิทาเดล) 11-5 (เอ็มดี 12-4)

184
Abe Assad (ไอโอวา) 2-0 ชนะ Micah Dicarlo (ป้อมปราการ) 4-8 (ฤดูใบไม้ร่วง 1:29)
Roman Rogotzke (รัฐเซาท์ดาโคตา) 6-6 ชนะอย่างกะทันหัน – 1 เหนือ Sahm Addulrazzaq (Army West Point) 10-6 (SV-1 9-7)
Bennett Berge (รัฐเซาท์ดาโคตา) 7-3 ชนะโดยการตัดสินใจครั้งสำคัญเหนือ Isaac Dolph (VMI) 3-7 (MD 21-8)
Quayin Short (ไวโอมิง) 13-3 ชนะ Mickey Griffith (ไอโอวา) 1-1 (4-3 ธ.ค.)

197
Jacob Warner (Iowa) ชนะ 2-0 โดย Tech Fall เหนือ Adam Ahrendsen (Northern Iowa) 6-7 (TF-1.5 5:07 (17-2))
Wyatt Voelker (ไอโอวาเหนือ) 13-0 ชนะ Tyler Mousaw (VMI) 12-5 (13-8 ธ.ค.)
Kolby Franklin (ไอโอวา) 2-0 ชนะอย่างกะทันหัน – 1 เหนือ Nick Casperson (รัฐเซาท์ดาโคตา) 6-2 (SV-1 6-4)
แซค กลาเซียร์ (ไอโอวา) ชนะ 2-0 เจค ลูคัส (กองทัพเรือ) 10-7 (6-3 ธ.ค.)

285
Tony Cassioppi (ไอโอวา) 2-0 ชนะโดยการล้ม Brooks Empey (วิสคอนซิน) 2-1 (ฤดูใบไม้ร่วง 1:12)
Luke Rasmussen (รัฐเซาท์ดาโคตา) 8-5 ชนะ Kade Carlson (Army West Point) 7-8 (4-2 ธันวาคม)
Gannon Rosenfeld (วิสคอนซิน) 2-0 ชนะอย่างกะทันหัน – 1 เหนือ Austin Kohlhofer (Army West Point) 7-2 (SV-1 3-1)
Ryan Catka (กองทัพเรือ) 2-0 ชนะอย่างกะทันหัน – 1 เหนือ Jonathan Chesser (The Citadel) 9-9 (SV-1 6-4)





Source link